A Man and a Woman
Buod: Dumating si Sang Min sa Finland para ipadala ang kanyang autistic na anak sa isang espesyal na kampo. Pakiramdam niya ay napakalayo niya sa snow covered-white Helsinki. Si Ki Hong ay isang arkitekto na nagtatrabaho sa Finland sa ipinadalang tungkulin. Ang kanyang pamilya ay hindi rin perpekto sa isang anak na babae na may depresyon at isang asawang hindi matatag ang pag-iisip. Ang dalawa ay nagkita sa unang pagkakataon sa pagtitipon ng espesyal na kampo na ito. Magkakaroon sila ng maikling biyahe
Inirerekomenda
PelikulaPelikula18 Youth
PelikulaPelikula18th Rose
IpinapalabasEp 10 na25 Years of You
30 Episode30 Days Until You Become A Prince Season 1
23 Episode30 Days Until You Become A Prince Season 2
PelikulaPelikula3670
8 Episode56 Days
IpinapalabasEp 14 naA Bona Fide Killer
10 EpisodeA Different World
IpinapalabasEp 10 naA Dog and a Plane
PelikulaPelikulaA Good Child
IpinapalabasEp 15 naA Good Day to Ascend
6 EpisodeA Good Girl's Guide to Murder - Season 2
24 EpisodeA Happy Life
6 EpisodeA Knight of the Seven Kingdoms
IpinapalabasEp 8 naA Love Other than Yours
IpinapalabasEp 22 naA Lover in the Mortal World
IpinapalabasEp 20 naA Parasite's HeartImpormasyon ng Pelikula
- Bansa
- Timog Korea
- Taon
- 2016
- Status
- Tapos Na
- Petsa ng pagpapalabas
- Pebrero 25, 2016
- Direktor
- Lee Yoon-ki
- Manunulat
- Lee Yoon-ki, Shin Eun-Young, Kang Sook
Tungkol sa A Man and a Woman
Ang A Man and a Woman ay isang pelikula mula sa Timog Korea. Ang genre nito ay Drama, Romansa. Nagsimulang ipalabas ang A Man and a Woman noong Pebrero 25, 2016. Ito ay idinirek ni Lee Yoon-ki. Kabilang sa mga pangunahing artista sina Jeon Do-yeon, Gong Yoo, Park Byung-eun. Mapapanood mo ang A Man and a Woman na may Tagalog subtitle sa Ganool.
Mga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang A Man and a Woman na may Tagalog subtitle?
Mapapanood ang A Man and a Woman na may Tagalog subtitle sa Ganool. Buksan ang pahinang ito at pindutin ang play.
Kailan ipinalabas ang pelikula na A Man and a Woman?
Nagsimulang ipalabas ang A Man and a Woman noong Pebrero 25, 2016.
Saang bansa galing ang A Man and a Woman?
Ang A Man and a Woman ay isang pelikula mula sa Timog Korea.
Sino-sino ang mga artista ng A Man and a Woman?
Pinagbibidahan ang A Man and a Woman nina Jeon Do-yeon, Gong Yoo, Park Byung-eun, Lee Ru-ahn, Park Min-ji, Yoon Se-a.
Sino ang direktor ng A Man and a Woman?
Ang A Man and a Woman ay idinirek ni Lee Yoon-ki.
Anong genre ang A Man and a Woman?
Ang A Man and a Woman ay kabilang sa genre na Drama, Romansa.
