The Secret of Girls
Panoorin ang Drama na The Secret of Girls Tagalog Sub
Iniwan ni Xu Jingxi ang kanyang trabaho sa lungsod at pumunta sa Dali, Yunnan, upang mabuhay nang walang pagsisisi sa kanyang mga huling araw. Nawala ang kanyang wallet pagdating, bumaling siya kay Wen Shan, isang tahimik na empleyado sa guesthouse, at nagtatrabaho doon upang bayaran ang kanyang utang. Habang ang walang malasakit na Jingxi at nakalaan na si Wen Shan ay nagbabahagi ng pang-araw-araw na buhay sa ilalim ng kalangitan ng Dali, unti-unti silang nagbubukas, nakakahanap ng init, pagpapagaling, at pagmamahal sa piling ng isa't isa - isang malambot na kuwento ng katapangan at koneksyon sa pagitan ng dalawang babae.
Pelikula
Pelikula
IpinapalabasEp 10 na
30 Episode
23 Episode
Pelikula
8 Episode
IpinapalabasEp 14 na
10 Episode
IpinapalabasEp 10 na
Pelikula
IpinapalabasEp 15 na
6 Episode
24 Episode
6 Episode
IpinapalabasEp 8 na
IpinapalabasEp 22 na
IpinapalabasEp 20 naMga Artista
Impormasyon ng Drama
Tungkol sa The Secret of Girls
Ang The Secret of Girls ay isang drama mula sa China. Ang genre nito ay Drama. Nagsimulang ipalabas ang The Secret of Girls noong Oktubre 30, 2025. Kabilang sa mga pangunahing artista sina Sun Cailun, He Lei, Li Keyi. May 16 episode ang drama na ito at tapos na itong ipalabas. Mapapanood mo ang The Secret of Girls na may Tagalog subtitle sa Ganool.
Mga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang The Secret of Girls na may Tagalog subtitle?
Mapapanood ang The Secret of Girls na may Tagalog subtitle sa Ganool. Buksan ang pahinang ito at pindutin ang play, o piliin ang numero ng episode na gusto mong panoorin.
Kailan ipinalabas ang drama na The Secret of Girls?
Nagsimulang ipalabas ang The Secret of Girls noong Oktubre 30, 2025.
Ilan ang episode ng drama na The Secret of Girls?
May 16 episode ang The Secret of Girls.
Tapos na ba ang drama na The Secret of Girls?
Oo, tapos na ang The Secret of Girls at mapapanood na ang lahat ng episode nito.
Saang bansa galing ang The Secret of Girls?
Ang The Secret of Girls ay isang drama mula sa China.
Sino-sino ang mga artista ng The Secret of Girls?
Pinagbibidahan ang The Secret of Girls nina Sun Cailun, He Lei, Li Keyi, Wang Miao.
Anong genre ang The Secret of Girls?
Ang The Secret of Girls ay kabilang sa genre na Drama.

