My Teenage Girl
Panoorin ang Drama na My Teenage Girl Tagalog Sub
A girl group survival program in which 83 female trainees complete to earn a chance at debut. The show takes on the format of an after school extra-curricular activity, and the 83 contestants are divided into four grades (1st, 2nd, 3rd, and 4th) based on age. (Source: Allkpop)
IpinapalabasEp 3 na
IpinapalabasEp 14 na
IpinapalabasEp 8 na
IpinapalabasEp 8 na
IpinapalabasEp 34 na
IpinapalabasEp 10 na
IpinapalabasEp 16 na
IpinapalabasEp 1 na
IpinapalabasEp 12 na
IpinapalabasEp 9 na
IpinapalabasEp 8 na
IpinapalabasEp 8 na
16 Episode
IpinapalabasEp 6 na
IpinapalabasEp 4 na
54 Episode
IpinapalabasEp 20 na
IpinapalabasEp 10 naMga Artista
Impormasyon ng Drama
- Bansa
- Timog Korea
- Taon
- 2021
- Status
- Tapos Na
- Petsa ng pagpapalabas
- Nobyembre 28, 2021
- Mga Episode
- 12 episode
Tungkol sa My Teenage Girl
Ang My Teenage Girl ay isang drama mula sa Timog Korea. Nagsimulang ipalabas ang My Teenage Girl noong Nobyembre 28, 2021. Kabilang sa mga pangunahing artista sina Yoon Kyun-sang, SOYEON, Kwon Yu-ri. May 12 episode ang drama na ito at tapos na itong ipalabas. Mapapanood mo ang My Teenage Girl na may Tagalog subtitle sa Ganool.
Mga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang My Teenage Girl na may Tagalog subtitle?
Mapapanood ang My Teenage Girl na may Tagalog subtitle sa Ganool. Buksan ang pahinang ito at pindutin ang play, o piliin ang numero ng episode na gusto mong panoorin.
Kailan ipinalabas ang drama na My Teenage Girl?
Nagsimulang ipalabas ang My Teenage Girl noong Nobyembre 28, 2021.
Ilan ang episode ng drama na My Teenage Girl?
May 12 episode ang My Teenage Girl.
Tapos na ba ang drama na My Teenage Girl?
Oo, tapos na ang My Teenage Girl at mapapanood na ang lahat ng episode nito.
Saang bansa galing ang My Teenage Girl?
Ang My Teenage Girl ay isang drama mula sa Timog Korea.
Sino-sino ang mga artista ng My Teenage Girl?
Pinagbibidahan ang My Teenage Girl nina Yoon Kyun-sang, SOYEON, Kwon Yu-ri, Ock Joo-hyun, Aiki, Myung Hyung-seo.

