Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets
Panoorin ang Drama na Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets Tagalog Sub
Ang mga ibon ay lumilipad sa asul na kalangitan sa ibabaw ng berdeng damo, ang mga ligaw na lobo ay tumatakbo sa kaparangan, ang mga hayop sa gabi ay tumatawid sa gubat sa ilalim ng liwanag ng buwan, at ang mga espiritu at demonyong fox ay laganap. Sa mahiwagang mundong ito ng mga alagang hayop, halaman, halimaw, elemento, at patay na kaluluwa ay magkakasamang nabubuhay. Si Chu Mu ay isang young soul pet master na, sa una, ay nagpupumilit na mabuhay kasama ang isang fox fairy sa isang mundo kung saan ang mahihina ay biktima. Gayunpaman, napipilitan silang lumipat patungo sa tuktok ng kapalaran. Sa daan, nakakakilala sila ng mga bagong kasosyo, nadudurog ang mga pagsasabwatan, nasira ang mga sumpa, at nakikipaglaban sa mga kaaway. Nagsisimula ang lahat sa kamay na iniunat ni Chu Mu habang sinasabi niya, "Hayaan mo akong tawagin kang Mo Xie."
IpinapalabasEp 15 na
24 Episode
IpinapalabasEp 22 na
IpinapalabasEp 24 na
IpinapalabasEp 19 na
IpinapalabasEp 41 na
30 Episode
24 Episode
IpinapalabasEp 18 na
IpinapalabasEp 11 na
IpinapalabasEp 16 na
20 Episode
IpinapalabasEp 40 na
IpinapalabasEp 28 na
IpinapalabasEp 60 na
IpinapalabasEp 24 na
IpinapalabasEp 21 na
IpinapalabasEp 36 naImpormasyon ng Drama
Tungkol sa Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets
Ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets ay isang drama mula sa China. Nagsimulang ipalabas ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets noong Mayo 31, 2024. May 16 episode ang drama na ito at patuloy pa itong naglalabas ng bagong episode. Mapapanood mo ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets na may Tagalog subtitle sa Ganool.
Mga Madalas Itanong
Saan mapapanood ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets na may Tagalog subtitle?
Mapapanood ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets na may Tagalog subtitle sa Ganool. Buksan ang pahinang ito at pindutin ang play, o piliin ang numero ng episode na gusto mong panoorin.
Kailan ipinalabas ang drama na Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets?
Nagsimulang ipalabas ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets noong Mayo 31, 2024.
Ilan ang episode ng drama na Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets?
May 16 episode na ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets at madaragdagan pa dahil ipinapalabas pa ito.
Tapos na ba ang drama na Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets?
Hindi pa, ipinapalabas pa ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets. Idinadagdag ang mga bagong episode pagkatapos itong ipalabas sa pinagmulang bansa.
Saang bansa galing ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets?
Ang Huan Chong Shi - The Charm of Soul Pets ay isang drama mula sa China.
